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PICHA 

 
FOMU YA MAOMBI YA KUHAMIA KIDATO CHA………………….. - 2022 
(Jaza fomu hii kwa usahihi na kwa herufi kubwa kisha uirudishe shuleni au kituo ulichonunulia fomu   
mapema kabla ya siku ya usaili) 
Fomu hii inapatikana kwa gharama ya Tsh 20,000/=tu. 

 
I. UTANGULIZI 

Shule ya sekondari Yohannes iliyokuwa ikiitwa  Wazo Hill ni shule iliyoanzishwa mnamo 

mwaka 2007 na kupewa usajili namba S.2393. Shule ipo jijini Dar es salaam wilaya ya 

Kinondoni kata ya Wazo Hill umbali  wa kilomita tatu (3) kutoka Tegeta kibaoni. 

Shule inapokea wanafunzi wa bweni tu kwa jinsi zote (Wasichana na Wavulana) 

Shule inafundisha michepuo ya   SANAA, SAYANSI na BIASHARA kwa kidato cha kwanza (I) 

hadi cha sita (VI). Ni Shule inayosimamiwa na kuongozwa na Masista  wa Bikira Maria Malkia 

wa Mitume kutoka Jimbo kuu Katoliki Mbeya. 

 

II. MTIHANI WA KUJIUNGA 

Ombi lako la kujiunga na Yohannes litazingatia ufaulu wa kuanzia Alama 50 na zaidi kwa kila 

somo katika mtihani wa usahili pamoja na ripoti ya shule uliyosoma (angalia kiambatanisho cha 

fomu ya ripoti nyuma) 

Mtihani wa usaili utahusisha masomo ya matano kwa wanafunzi kidato cha kwanza na kwa 

wanafunzi wa  kidato cha tatu na cha nne  ni masomo matano yakihusishwa na mchepuo 

anaosoma na tahasusi kwa kidato cha tano.  

 Mtihani utafanyika shuleni Yohannes Sekondari kwa waombaji husika siku za kazi na muda ni 

kuanzia saa 02 : 00 asubuhi 
 

MAMBO YA KUZINGATIA 

- Hakikisha fomu yako sio kivuli (photocopy) na iwe na muhuri na sahihi ya mkuu wa shule. 

 

III. MAELEZO KUHUSU MWANAFUNZI 

1. Taarifa ya maendeleo ya kitaaluma ya mwanafunzi kutoka shule anakohama. 
 

2. Jina la Mwanafunzi: ……………………………………… 

3. Tarehe ya kuzaliwa: ……………………………………… 

4. Jinsi:   ……………………………………………………… 

5. Kabila: …………………………………………………….. 

6. Mahali alipozaliwa:  Taifa:…………..…………………… 

Mkoa:………………………………. 

    Wilaya:  …………………………… 

7. Mahali anapoishi: Mkoa: ……………………………Wilaya: ………………………… 
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8. Dini:………………………….. …        Dhehebu: ……………………… 

 
 

IV. MAELEZO KUHUSU MZAZI/MLEZI 
 

1. Jina  la Mzazi/Mlezi: …………………………………………….......................... 

2. Kazi ya Mzazi/Mlezi: ………………………………………………………………. 

3. Anuani: ………………………………………………………………………........... 

Namba ya Simu:  

i) Baba:  ………………………………………… 

ii) Mama: ………………………………………... 
 

4.  Mahali Mzazi/Mlezi wa mwanafunzi anakoishi:  

      Mkoa: ……………………..…….…. Wilaya: ……………….………… Kata: .……………..... 

      Mtaa:…………………….….……… Namba  ya nyumba: …………………………………….. 

 

 

 

 

 

Karibu Yohannes Sekondari!! 

 

 

   

 

 

…………………………… 

   SR. AGATHA MTAWA 

MKUU WA SHULE 

 

 


