Striving for Excellence

Shule ipo kata ya Wazo,
Manispaa ya Kinondoni, umbali
wa km 1 kutoka kiwanda cha

P et ! Nishule ya Bweni kwa

Wasichana na
Wavulana.

Ina Masomo ya Biashara, Sayansi na "

Sanaa kwa kidato cha 1-4 |

na Tahasusi za:- PCM, PCB, PGM,HGL, ! Ni kati ya shule
EGM, HGE, HGK, HKL, ECA kwa kidato ; Z]nazofanya vizuri
cha5&e. | kitaifa.

Shule ina utaratibu
wa kufanya ziara za
masomo kila mwaka.

2 ) Nishule Bora
" 1 kimaadili na

Zmapatikéha shulenl Ki'b’(’)’ Complex (Management
Office), Msimbazi Center chumba No. 9,18 na kwenye
tovuti ya shule. Tarehe za Usaili ziko kwenye fomu.

k S.L.P 66608, Dar es Salaa, :
Simu:- +255 757 550 755, +255 655 075 506, +255 754 069 105
Barua pepe: yohanneshighschool@yahoo.com

Tovuti: www.yohannes.sc.tz
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%FA KWA KIDATO CHA KWANZA

Ada lwa kidato cha kwanza ni Tgh Milioni mbili laki
sita na sitini na tano (2,665,000/=) kwa mwaka na
hulipwa kwa awamu tatu. Shule inatoa ofa ya
kusoma bure masomo ya awali kabla ya kidato cha
kwanza (Pre-form one) pia mtoto atapata sare za
shule pamoja na godoro bila wmalipo. Mzazi
anapaswa |lulips ldasi cha 7Tsh Laki tano
(500,000/=) ambayo ni sehemu ya ada ya kidato
cha ltwanza pindi mtoto anaporipoti shuleni pesa
hii hulipwa kama sehemu ya kushika nafasi pindi
mtoto ancpokuja kwa ajili ya masomsz 2 cwali

(Pre-form cne).

MATOKEDS YA MTIHANI WA TAIFA — 2021

KIDATO | pIVI DIVII DIVIIT |\ DIV IV| DIVO

IT-262i | 73 | 0 0 o o
IV-2021 | 14 24 6 0 0




KIDATO

DIV | | DIV II| DIV I} DIV IV

I - 2021

78 0 0 0 0

IV - 2021

14 24 06 0 0

Vi - 2021

01 01 02 0 0

Shule ipo kata ya Wazo, Manispaa ya
Kinondoni, umbali wa km 1 kutoka kiwanda
cha Twiga Cement.

kidato cha 1-4

na Tahasusi za:- PCM, PCB, PGM,HGL, EGM,

HGE, HGK, HKL, ECA kwa kidato cha 5 & 6.

Ina Masomo ya Biashara, Sayansi na Sanaa kwa

kwenye tovuti ya shule.

Zinapatikana shuleni, Kibo Complex (Management
Office), Msimbazi Center chumba No.9,10,11 na

Shule inasimamiwa na
kuongozwa na Masista
wa Shirika la Bikira
Maria Malkia wa Mitume
- Jimbo kuu Katoliki la
Mbeya.

Shule ina utaratibu wa
kufanya ziara za
masomo kila mwaka.

Ni shule Bora kimaadlili
na kinidhamu.

V L P 66608 Dar es Salaam
Simu:- +255 757 550 755, +255 655 075 506, +255 754 069 105
Barua pepe: info@yohannes.sc.tz | Tovuti: www.yohannes.sc.tz




OFA KWA KIDATO CHA KWANZA

Ada kwa kidato cha kwanza ni Tsh Milioni mbili laki
‘sita ria sitini na tano (2,665,000/=) kwa mwaka na
hulipwa kwa awamu tatu. Shule inatoa ofa ya
kusocma bure masomo ya awali kabla ya kidato cha
kwaiiza (Pre-form one) pia mtoto atapata sare za
shule pamoja na godoro bila maiipo. Mzazi
anapaswa kulipa kiasi cha Tsh Laki tano
(500,000/=) ambayo ni sehemu ya ada ya kidato
cha kwanza pindi mtcoto anaporipoti shuleni pesa
hii hulipwa kama sehemu ya kushika nafasi pindi
mtoto anapckuja kwz ajili ya masomo ya awali

(Pre-form one).



